Giảm giá!
Kirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt khôngKirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt khôngKirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt khôngKirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt khôngKirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt không

Viên Uống Giảm Đau Kirkland Low Dose Aspirin 81mg [365 Viên x 2 Hộp]


350.000

Đặt Hàng Nhanh Tư Vấn Nhanh 0938992267

    [recaptcha id:your_capcha class:your_capcha size:compact]

    Kirkland Low Dose Aspirin 81mg bổ sung hàm lượng Aspirin 81mg giúp hỗ trợ điều trị các cơn đau nhứt khiến bạn mệt mỏi. Viên Uống Giảm Đau Kirkland Low Dose Aspirin chấm dứt những cơn đau một cách nhanh chóng, đơn giản và tiện lợi giúp bạn lấy lại tinh thần cho công việc cũng như sinh hoạt thường ngày.


    Viên Uống Giảm Đau Kirkland Low Dose Aspirin 81mg – Hàng Mỹ

    Những cơn đau nhứt dai dẳn khiến bạn khó chịu, mất tập trung, mệt mỏi. Lúc này, Kirkland Low Dose Aspirin 81mg là “cứu tinh” dành cho bạn. Sản phẩm giúp giải phóng bạn khỏi cơn đau, mang lại sự thoải máicân bằng trong cuộc sống bận rộn.

    Kirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt không

    Thương hiệu

    KIRKLAND, thương hiệu nổi tiếng về thực phẩm chức năng từ thiên nhiên và các sản phẩm chăm sóc sức khỏe ra đời từ năm 1995 tại Mỹ. 20 năm đi cùng những cam kết về chất lượng an toàn và giá cả phù hợp nên vị trí luôn “vững chắc” đối với nhiều người tiêu dùng.

    Kho hàng và sản phẩm của Kirkland hầu như có mặt trên khắp nước Mỹ và nhiều quốc gia trên thế giới như Anh, Nhật Bản, Hàn Quốc, Tây Ban Nha, Canada…

    Kirkland Low Dose Aspirin 81mg chứa thành phần gì

    • Aspirin 81 mg (NSAID)* – Pain reliever/fever reducer*Nonsteroidal anti-inflammatory drugInactive

    *Thành phần khác: Corn Starch, D&C Yellow #10, FD&C Yellow #6, Hypromellose, Methacrylic Acid, Microcrystalline Cellulose, Polydextrose, Polyethylene Glycol, Shellac Wax, Silica, Simethicone, Sodium Bicarbonate, Sodium Lauryl Sulfate, Talc, Titanium Dioxide, Triacetin, Triethyl,…

    Kirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt không

    Low Dose Aspirin 81mg Có Công Dụng Gì?

    • Hỗ trợ điều trị nhanh chóng giảm các cơn đau nhức.
    • Aspirin liều thấp cũng có khả năng chống hình thành máu đông, giảm nguy cơ đột quỵ và đau tim.
    • Aspirin có thể làm giảm khoảng 28% nguy cơ nhồi máu cơ tim và giảm khoảng 15% tỷ lệ tử vong liên quan đến tai biến.
    • Nếu uống với liều thấp và kéo dài có thể làm giảm khoảng 25% nguy cơ nhồi máu tái phát.
    • Aspirin làm giảm nguy cơ biến chứng ở phụ nữ mang thai có tăng huyết áp.
    • Aspirin có thể tạo thuận lợi cho việc cấy thai vào buồng tử cung và làm giảm nguy cơ sảy thai sớm. Đối với những phụ nữ không có tiền sử sản khoa đặc biệt hay ở những bệnh nhân tăng huyết áp liên tục thì không có chỉ định sử dụng aspirin.
    • Với tác dụng chống viêm, giảm đau hiệu quả, chống ngưng tập tiểu cầu. Nên Aspirin được dùng rộng rãi ở tất cả các nước trên toàn thế giới. Tuy nhiên phải tuân theo chỉ định, chống chỉ định của thầy thuốc.

    Kirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt không

    Chỉ định khi dùng Aspirin 81mg

    • Dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim và đột quỵ.
    • Điều trị các cơn đau nhẹ và vừa, hạ sốt và viêm xương khớp.
    • Chống chỉ định với những bệnh nhân.
    • Dị ứng với thành phần của thuốc.
    • Tiền sử bệnh hen, suy tim vừa & nặng, suy gan và suy thận.
    • Quá mẫn với dẫn xuất salicylate & NSAID.
    • Phụ nữ ở 3 tháng cuối thai kỳ.
    • Bệnh nhân ưa chảy máu, nguy cơ xuất huyết, giảm tiểu cầu. Loét dạ dày-tá tràng tiến triển.
    • Đặc biệt, không kết hợp aspirin với các thuốc corticoid và những thuốc kháng viêm không steroid khác, methotrexate, heparin, warfarin, thuốc thải acid uric niệu và pentoxifyllin

    Hướng dẫn sử dụng

    ✅Đối với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 4 đến 8 viên/lần cùng với 1 ly nước đầy, các lần uống sau cách nhau ít nhất 4 tiếng.

    ✅Không sử dụng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.

    ✅Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.

    Kirkland Low Dose Aspirin 81mg có tốt không

    *Lưu ý:

    ▶Không dùng thuốc aspirin 81mg cho trẻ em dưới 12 tuổi. Người mẫn cảm với các thành phần ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày- tá tràng tiến triển. Thận trọng khi dùng cho phụ nữ có thai và cho con bú.

    ▶Không dùng thuốc quá 10 ngày.

    ▶Sử dụng sản phẩm cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ. Chỉ uống viên uống hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,5 độ C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

    ▶Sản phẩm cũng có những tác dụng không mong muốn chung. Giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác tuy nhiên ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày, ruột hơn.

    ▶Sản phẩm cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, tuy nhiên tác dụng này có thể dần biến mất.

    (Nguồn: Youtube Health e-University)

    *Chú ý: Tác dụng của sản phẩm nhanh hay chậm tùy thuộc tình trạng cơ địa của từng người.