Giảm giá!
Advil 360 Viên có tốt không

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 Viên Mỹ


650.000

Đặt Hàng Nhanh Tư Vấn Nhanh 0938992267

    [recaptcha id:your_capcha class:your_capcha size:compact]

    Advil 360 Viên với thành phần chính là Ibuprofen giúp giảm nhanh các cơn đau nhứt và hạ sốt để bạn có thể trở lại cuộc sống và công việc nhanh nhất. Sản phẩm được sản xuất với công nghệ khép kín ở Mỹ, kiểm định gắt gao, đảm bảo những cơ đau không còn khiến bạn lo lắng, cuộc sống được nâng cao.


    Advil Ibuprofen 200mg là gì?

    Nếu như bạn đang muốn tìm cho mình một giải pháp để giúp đẩy lùi những cơn đau khó chịu thì Advil 360 Viên là một lựa chọn lý tưởng. Sản phẩm giúp giảm đau hiệu quả, mang lại cho bạn cảm giác thoải mái, dễ chịu.

    Advil 360 Viên có tốt không

    (thuốc hạ sốt Advil 360v)

    Thương hiệu

    Advil là một trong những thương hiệu nổi tiếng tại Mỹ với các dòng giảm đau, hạ sốt được các chuyên gia, bác sĩ y tế khuyên dùng và được hàng ngàn người lựa chọn, tin dùng nhiều trên thị trường hiện nay.

    Advil là tiêu chuẩn vàng lâm sàng về sức mạnh trong việc giảm đau khó chịu tại chỗ. Trong hơn 35 năm, người tiêu dùng và các bác sĩ đã tin tưởng thương hiệu này để mang lại hiệu quả giảm đau cấp tính mạnh mẽ, bao gồm đau đầu, đau cơ, đau lưng, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, và đau bụng kinh, cũng như đau nhức cảm cúm.

    (Nguồn: Youtube Advil)

    Sản phẩm có tốt không?

    • Sản phẩm được nghiên cứu và sản xuât theo công nghệ hiện đại của Mỹ.
    • Thành phần chọn lọc an toàn để điều trị nhanh chóng khi cơn đau.
    • Thuốc phát huy tác dụng nhanh chóng, ít tác dụng phụ.
    • Không gây buồn ngủ, không lo ảnh hưởng đến công việc.

    Advil 360 Viên chứa thành phần gì?

    Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

    Advil 360 Viên có tốt không

    (chứa thành phần gì?)

    Công dụng Advil

    • Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …
    • Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường.
    Advil 360 Viên có tốt không

    (công dụng ra sao)

    Hướng dẫn sử dụng

    ✅Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

    ✅Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

    ✅Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

    Advil 360 Viên có tốt không

    (cách sử dụng)

    *Lưu ý:

    ❌Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

    ❌Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không sử dụng sản phẩm này.

    ❌Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng.

    ❌Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin. có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

    ❌Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

    ❌Để xa tầm tay trẻ em.

    Advil 360 Viên có tốt không

    (cần lưu ý khi sử dụng thuốc)

    Review từ khách hàng (4.8/5 sao) trên Amazon

    thuốc giảm đau hạ sốt advil 360v có tốt không thuốc giảm đau hạ sốt advil 360v có tốt không thuốc giảm đau hạ sốt advil 360v có tốt không thuốc giảm đau hạ sốt advil 360v có tốt không

    (Nguồn ảnh Amazon)

    Một số câu hỏi thường gặp

    1/ Thuốc Giảm Đau Advil dùng để điều trị bệnh gì?

    Thuốc giảm đau Advil là một lựa chọn tuyệt vời để điều trị một loạt các triệu chứng: kháng viêm, giảm đau do sưng tấy, chấn thương do tập luyện, đau đầu, các triệu chứng cảm lạnh và thậm chí cả cảm cúm. Thuốc cũng có thể làm giảm cơn sốt, nhưng nếu bạn đang tìm kiếm sự trợ giúp với một tình trạng mãn tính như viêm khớp.

    2/ Có an toàn để uống Acetaminophen với Advil?

    Sẽ vẫn an toàn nếu dùng cả hai loại thuốc này cùng lúc. Đã có nhiều nghiên cứu chỉ ra rằng ibuprofen và acetaminophen có thể phối hợp với nhau để giảm đau mà ít tác dụng phụ.

    3/ Sản phẩm dành cho người bao nhiêu tuổi?

    Advil dành cho người từ 12 tuổi trở lên. Tuyệt đối không sử dụng cho người dưới 12 tuổi.

    4/ Advil 360 viên có gây buồn ngủ không?

    Sản phẩm không hề gây buồn ngủ, bạn có thể thoải mái học tập và làm việc mà không sợ ảnh hưởng.

    Địa chỉ mua Thuốc Advil 360 Viên uy tín

    Thuốc Hạ Sốt Advil là sản phẩm rất được ưa chuộng tại Mỹ, vì mang đến nhiều công dụng nhanh chóng, ít tác dụng phụ, nhận được nhiều phản hồi tích cực. Giờ đây, bạn có đặt mua trực tiếp tại Buonbansi với giá tốt nhất.

    Chúng tôi cam kết hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng tốt nhất đến tận tay quý khách hàng. Dịch vụ vận chuyển nhanh, thanh toán trực tiếp.

    *Sản phẩm có thể bạn cũng thích:

    🥦Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Extra Strength Rapid Release Gels 290 Viên

    🥦Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 325 Viên

    🥦Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Eve Quick DX 40 Viên

    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen 200mg
    • Xuất xứ: Mỹ
    • Quy cách: 360 viên

    *Chú ý: Tác dụng của sản phẩm nhanh hay chậm tùy thuộc tình trạng cơ địa của từng người.